วันจันทร์ ที่ 10 มิถุนายน 2567
ดร.ชูพงศ์ คำจวง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสกลนคร และนายกสมาคมองค์การบริหารส่วนจังหวัดแห่งประเทศไทย มอบให้นายสุรชัย ศักดิ์สัมฤทธิ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสกลนคร ร่วมประชุมเตรียมการจัดกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 และวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และวันแม่แห่งชาติ 12 สิงหาคม ณ ห้องประชุมอุตตโม ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดสกลนคร
![](http://www.sakon-pao.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/3-22-720x540.jpg)
![](http://www.sakon-pao.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/1-23-720x540.jpg)
![](http://www.sakon-pao.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2-22-720x480.jpg)
![](http://www.sakon-pao.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/3-22-720x540.jpg)