วันอาทิตย์ ที่ 9 มิถุนายน 2567
ดร.ชูพงศ์ คำจวง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสกลนคร และนายกสมาคมองค์การบริหารส่วนจังหวัดแห่งประเทศไทย มอบให้นายสุรชัย ศักดิ์สัมฤทธิ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสกลนคร นำข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้าง องค์การบริหารส่วนจังหวัดสกลนคร ร่วมพิธีสวดพระพุทธมนต์และพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในวันที่ระลึกคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมรามาธิบดินทร ประจำปีพุทธศักราช 2567 จังหวัดสกลนคร ณ วัดพระธาตุเชิงชุมวรวิหาร
![](http://www.sakon-pao.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/3-18-720x480.jpg)
![](http://www.sakon-pao.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/1-18-480x720.jpg)
![](http://www.sakon-pao.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/2-18-720x480.jpg)
![](http://www.sakon-pao.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/3-18-720x480.jpg)