Skip to content

สอบถามงนวาเลนไทน์

sakonpao ฟอรั่ม Q&A สอบถามงนวาเลนไทน์

กำลังดู 7 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 7 (ของทั้งหมด 7)
  • ผู้เขียน
    ผู้เยี่ยมชม

อยากเข้าร่วมงานวาเลนไทน์ต้องลงเบียนล่วงหน้าไหมครับหรือไปหน้างานได้เลยถ่ายรูปฟรีไหมต้องเตรียมอะไรไปหรือเปล่า รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ

#7633 Reply
    ผู้เยี่ยมชม

กิจกรรมน่าสนใจ แต่ข้อมูลไม่มีเลย รอข้อมูลจ้า

#7806 Reply
    ผู้เยี่ยมชม

ถ้าจะจดทะเบียนวันนั้นต้องเตรียมเอกสารอะไรไปไหม

#7807 Reply

สำหรับงานวันวาเลนไทน์ของ อบจ.สกลนครที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 14-15 กุมภาพันธ์ 2565
    วันที่ 14 กุมภาพันธ์ มีกิจกรรมดังนี้
    1.จดทะเียนสมรส
    2.พบปะชมรมคู่สมรมต่างชาติ
    3.บูธแสดงสินค้า OTOP
    4.ตลาดน้ำ
    5.ถ่ายภาพพรีเวดดิ้ง
    6.กางเต็นท์นอนริมหนองหาร
    7.ขี่ช้างชมวิวริมหนองหาร
    8.ปั่นจักรน้ำชมวิว
    9.นั่งเรือชมทะเลบัวแดง
    10.งานแสดงพาแลง

วันที่ 15 กุมภาพันธ์
    ทำบุญตักบาตรริมหนองหาร ณ ดอนขาม-ดอนลังกา

ทั้งนี้กิจกรรมอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงรบกวนติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่
    facebook อบจ.สกลนคร เพื่อประชาชน หรือ https://www.facebook.com/sakonpao/

#7812 Reply
    ผู้เยี่ยมชม

มีช้างมากี่ตัวครับ อยากถ่ายภาพครอบครัวขี่หลังช้าง

#7828 Reply
    ผู้เยี่ยมชม

กางเต้น มีเต้นให้ไหมคะ

#7883 Reply

ช้างที่มาในงานมีทั้งหมด 4 เชืือกครับผม
    ส่วนเต้นท์ มีเต้นท์ให้ครับ แต่ตองเตรียมเครื่องนอนมาเองครับ

กำลังดู 7 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 7 (ของทั้งหมด 7)
ตอบกลับไปยัง: สอบถามงนวาเลนไทน์
ข้อมูลของคุณ: