Skip to content

โปรดซ่อมถนน

sakonpao ฟอรั่ม Q&A โปรดซ่อมถนน

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ผู้เยี่ยมชม

ขอความอนุเคราะห์ซ่อมแซมถนน เส้นทางกุดตะกาบ อ.วาริชภูมิไปบ้านดงสว่าง นิคมน้ำอูน ค่ะท่านนายก ลำบากมากถนนเป็นหลุมเป็นบ่อ รถยนต์เสียหาย ยิ่งช่วงนี้ชาวบ้านติดโควิดมาก ต้องเดินทางไปหาหมอลำบากค่ะ กรุณาซ่อมให้เดินทางสะดวกด้วยค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ จากชาวบ้านดงสว่างค่ะ

#9069 Reply
    AdminSakonpaoAdminSakonpao
    Participant

ขอบคุณที่แจ้งข้อมุลให้เราทราบครับ ข้อมูลของท่านเราจะนำเรียนคณะผู้บริหารตามขั้นตอนครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: โปรดซ่อมถนน
ข้อมูลของคุณ: