Skip to content

ถามกิจกรรมาเลไทน์ค่ะ

sakonpao ฟอรั่ม Q&A ถามกิจกรรมาเลไทน์ค่ะ

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • ผู้เขียน
    ผู้เยี่ยมชม

กิจกรรมเริ่มที่อะไรก่อนคะ หรือว่ามีการรายงานตัวไหมอย่างไรบ้างคะ ยังไม่ทราบข้อมูลค่ะ

#7891 Reply

กิจกรรมแรกสำหรับผู้ที่เข้าร่วมงานคือการลงทะเบียนครับ กิจกรรมอื่นๆ จะดำเนินการไปพร้อมๆกันครับผม สามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ในงานวันนี้ครับผม

#7999 Reply
    ผู้เยี่ยมชม

ลืมใบประกาศไว้ที่งานต้องติดต่อที่ไหน

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
ตอบกลับไปยัง: ถามกิจกรรมาเลไทน์ค่ะ
ข้อมูลของคุณ: