Skip to content

จดทะเบียนงานวาเลนไทน์

sakonpao ฟอรั่ม Q&A จดทะเบียนงานวาเลนไทน์

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามค่ะ ถ้าจะจดทะเบียนสมรสในงาน เราต้องหาพยานไปไหมคะ แล้วถ้าเราไม่มีพยาน ต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรรึเปล่าคะ ขอบคุณค่ะ

#7890 Reply

การจดทะเบียนในงานนั้นทางผู้จัดงานจะพาผู้ที่ประสงค์จดทะเบียนเดินทางไปดำเนินการที่ว่าการอำเภอครับผม

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: จดทะเบียนงานวาเลนไทน์
ข้อมูลของคุณ: